

TANGAZO LA MDAHALO WA KATIBA

Muungano wa Asasi za Kiraia Tanzania umeandaa Mdahalo wa wazi kuhusu **Changamoto za Mchakato wa Katiba mpya.**

Mdahalo huo utafanyika tarehe **31 /5/2014** katika Ukumbi wa **Blue Pearl Hotel, Ubungo Plaza**, jijini Dar es Salaam **kuanzia saa 8.00 mchana** hadi **saa 10.00 Jioni.**

Mdahalo huo utatangazwa moja kwa moja na vituo vya **ITV, ABM Radio ya Dodoma**, pamoja na **Chuchu FM** na **Istiqama Radio** za Zanzibar.

Vyombo vingine vya habari vitakavyopenda kuutangaza Mdahalo huu kwa maslahi ya umma pia vinakaribishwa.

Watoa Mada ni waliokuwa wajumbe wa Tume ya Mabadiliko ya Katiba: **Prof. Mwesiga Baregu** na **Bw. Awadhi Ally Saidi.**

Wananchi wote mnakaribishwa kushiriki katika mdahalo huu ili kuhakikisha kuwa Tanzania inapata katiba mpya inayokidhi maslahi ya watanzania.

Wote Mnakaribishwa !!!